Giỏ hàng

TUSPI VIÊN NÉN 500mg - HẠ SỐT, GIẢM ĐAU

Thương hiệu: Bình Thuận
|
Loại: Điều trị
|
0₫

Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 0243 6400 549
|
Số lượng

Thành phần:
Paracetamol .............................500mg
Tá dược vừa đủ

Công dụng:
Giảm đau, hạ sốt

Cách dùng: 

- Người lớn và trẻ (>15t): Uống 1-2 viên/lần, nhắc lại sau 4-6h nếu cần, không quá 6 viên/ngày
- Trẻ nặng 45-50kg: Uống 1viên/lần, nhắc lại sau 4h, không quá 6 viên/ngày
- Trẻ nặng 31-44kg: Uống 1/2 viên/lần, nhắc lại sau 4h, không quá 4 viên/ngày
- Trẻ nặng 23-30kg: Uống 1/2 viên/lần, nhắc lại sau 6h, không quá 3 viên/ngày
- Trẻ nặng 12-22kg: Uống 1/2 viên/lần, nhắc lại sau 6h, không quá 2 viên/ngày

Quy cách: Hộp 10 vỉ x vỉ 12 viên / Thùng 72 hộp

Nhà sx: Bình Thuận


TUSPI VIÊN NÉN 500mg - HẠ SỐT, GIẢM ĐAU

0₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Instagram Youtube Twitter Google+ Linkedin Top